Beth Sydd Ymlaen

 

Darganfyddwch fwy am ddangosiadau ffilm a digwyddiadau a gefnogir gan Canolfan Ffilm Cymru yn eich ardal chi.

Digwyddiadau i Ddod yn Agos Atoch Chi

The New Mutants (15)
Wed 23 Sep - Thu 24 Sep
After We Collided (15)
Wed 23 Sep - Thu 1 Oct
Bill & Ted Face the Music (PG)
Wed 23 Sep - Thu 1 Oct
Tenet (12A)
Wed 23 Sep - Thu 24 Sep
100% Wolf (PG)
Sat 26 Sep - Sun 27 Sep
Trolls: World Tour (U)
Sat 26 Sep - Sun 27 Sep
David Attenborough: A Life on Our Planet (PG)
Mon 28 Sep
Rhaglennu gan ac ar gyfer pobl groenliw (POC)
Thu 8 Oct
*NEW DATE* Pride in Our Valley – Red Carpet Screening
Fri 16 Oct
Pride in Our Valley
Sat 17 Oct
Anabledd Cydraddoldeb ac Argyfwng Hinsawdd: Hyfforddiant ar-lein
Thu 29 Oct
Llwythwch ragor o ddigwyddiadau

Darganfyddwch fwy am ddangosiadau ffilm a digwyddiadau a gefnogir gan Canolfan Ffilm Cymru yn eich ardal chi.


Ymwadiad: Nid yw’r rhestr hon yn gynhwysfawr. Mae’n cynnwys dangosiadau a gefnogir gan CFfC a digwyddiadau dethol i aelodau, lle gallwn gysylltu â phorthwyr swyddfa docynnau perthnasol. Os nad yw’chl lleoliad lleol yn weladwy, edrychwch ar eu gwefan.

Ni allwn dderbyn cyfrifoldeb am ddigwyddiadau yr ydym yn rhoi cyhoeddusrwydd iddynt nad ydynt yn cael eu trefnu gan FHW na chynnwys gwefannau allanol. 

 

^
CY
EN CY